ประชุมคณะกรรมการเบญจภาคี เพื่อสรุปผล
วันจันทร์ที่ 20 มีนาคม 2566 เวลา 09.30 น. ประชุมคณะกรรมการเบญจภาคี เพื่อสรุปผลการคัดเลือก นักศึกษาทุนนวัตกรรมสายอาชีพชั้นสูง ปีการศึกษา 2566 ประเภททุน 2 ปี และประเภททุน 5 ปี ทั้งนี้ได้รับความเมตตาจาก พระครูสุรัตนานุกูล เลขานุการเจ้าคณะจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธานที่ประชุม การประชุมประกอบด้วย ผู้แทนผู้บริหาร ผู้แทนครู ผู้แทนศิษย์เก่า ผู้แทนศิษย์ปัจจุบัน ผู้แทนสถานประกอบการ นักจิตวิทยา ผู้แทนสื่อมวลชน คณะครูสาขาที่ได้รับทุน กรรมการเยี่ยมบ้าน ประธานชมรม กสศ. จิตอาสา วก.กาฬสินธุ์ ร่วมประชุมในครั้งนี้ด้วย
![](http://www.kruchaiphat.com/newweb2022/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1679752701278.jpg)
![](http://www.kruchaiphat.com/newweb2022/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1679752699065.jpg)
![](http://www.kruchaiphat.com/newweb2022/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1679752697188-1.jpg)
![](http://www.kruchaiphat.com/newweb2022/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1679752694986.jpg)